Labarai

Labarai

Muna farin cikin raba tare da ku game da sakamakon aikinmu, labaran kamfanin, kuma muna ba ku ci gaba mai dacewa da alƙawarin ma'aikata da yanayin cirewa.
An fara aiwatar da horon tsarin 17 2024-05

An fara aiwatar da horon tsarin "BIM Steel structure Cloud", kuma EIHE ya shiga wani sabon matakin gini na fasaha.

A ranar 19 ga Yuli, kamfanin ya karbi bakuncin taron kaddamarwa don "BIM Steel Structure Cloud" na horo na tsari da aiwatarwa a cikin dakin taro na 1, sannan kuma horon dandali na haɗin gwiwar ayyukan samarwa na kwanaki biyar. Wannan yana nuna gagarumin ci gaban da EIHE ke samu wajen kafa masana'antu na dijital da masu kaifin basira, da haɓaka ginin fasaha zuwa wani sabon mataki.
Ta yaya ton 6,750 na Gine-ginen Ƙarfe na Cibiyar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa ya cim ma ko ginshiƙi ɗaya.16 2024-05

Ta yaya ton 6,750 na Gine-ginen Ƙarfe na Cibiyar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa ya cim ma ko ginshiƙi ɗaya.

Haƙiƙa Cibiyar Ƙwararrun Ƙwararru ta Ƙasa ta nuna matakin farko na duniya a fannin gine-gine, ta fara aikin gine-ginen cikin gida, da kuma yin yunƙuri da yawa, kamar yin amfani da faranti na ƙarfe na titanium, waɗanda aka fi amfani da su wajen kera jiragen sama da sauran jiragen sama. , azaman kayan rufin gini. Kyakkyawar siffa mai kwarjini da kewayen ruwa sun zama sifar gine-gine na lu'u-lu'u akan ruwa, labari, avant-garde, kuma na musamman. Gabaɗaya, ya ƙunshi halaye na gine-ginen wuraren tarihi na duniya a cikin karni na 21, kuma ana iya kiransa cikakkiyar haɗin al'ada da na zamani, soyayya da gaskiya.
Sabon yanayin tsarin ginin rufin rufin gini mai hana ruwa: Sabbin kayan aiki da fasaha don gina shingen hana ruwa16 2024-05

Sabon yanayin tsarin ginin rufin rufin gini mai hana ruwa: Sabbin kayan aiki da fasaha don gina shingen hana ruwa

Tare da saurin ci gaban masana'antar gine-gine a yau, tsarin ƙarfe yana haskakawa a fagen gini tare da fa'idodinsa na musamman. Duk da haka, matsalar hana ruwa na rufin tsarin karfe ya kasance matsala mai wahala ga masu amfani. Abin farin ciki, tare da ci gaba da ci gaban kimiyya da fasaha, fitowar sabbin kayan aiki da fasaha ya kawo sababbin mafita don ginin rufin rufin ƙarfe.
Ƙarfe Frame Gina hanyoyin samar da mafita13 2024-05

Ƙarfe Frame Gina hanyoyin samar da mafita

A cikin masana'antar gine-gine na yau da kullun da ke ƙara rikiɗewa, Gine-ginen Tsarin Karfe ana fifita su saboda ƙarfinsu mai ƙarfi, nauyi mai nauyi da sauƙin gini. A matsayin mai ba da mafita na Gine-ginen Gine-ginen Karfe, mun himmatu wajen samarwa abokan cinikinmu ingantacciyar sabis na Gina Firam ɗin Karfe mai tsada. Mai zuwa shine cikakken bayanin hanyoyin sarrafa Gine-ginen Karfe:
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept