Labarai

Labarai

Muna farin cikin raba tare da ku game da sakamakon aikinmu, labaran kamfanin, kuma muna ba ku ci gaba mai dacewa da alƙawarin ma'aikata da yanayin cirewa.
Sirri takwas na Gina Tsarin Karfe24 2024-06

Sirri takwas na Gina Tsarin Karfe

Ka'idar zaɓin kayan aiki na tsarin ƙarfe shine tabbatar da ƙarfin ɗaukar nauyi na tsarin ɗaukar nauyi da kuma hana ɓarna lalacewa a ƙarƙashin wasu yanayi, gwargwadon mahimmancin tsarin, halayen kaya, tsarin tsari, yanayin damuwa, hanyoyin haɗin gwiwa, kauri da ƙarfe yanayin aiki, da sauran abubuwan da aka yi la'akari da su gaba ɗaya.
Yadda ake hana tsatsa da lalata akan tsarin karfe21 2024-06

Yadda ake hana tsatsa da lalata akan tsarin karfe

Ƙarfe tsarin injiniya gini da aka sani da kore aikin na 21st karni, karfe tsarin yana da yawa abũbuwan amfãni kamar babban ƙarfi, karfi loading iya aiki, haske nauyi, kananan girma na sarari shagaltar, sauki yi da kuma shigar da aka gyara, ceton itace, da dai sauransu. , don haka yana da amfani sosai a cikin masana'antar masana'antu da ƙungiyoyi na ƙasa.
Kun san waɗanne gine-ginen aikin ginin ƙarfe ne?19 2024-06

Kun san waɗanne gine-ginen aikin ginin ƙarfe ne?

Injiniyan tsarin ƙarfe da aka ƙera shi fage ne mai faɗi kuma mabanbanta wanda ya ƙunshi nau'o'i da aikace-aikace da yawa. Waɗannan su ne wasu manyan nau'ikan ayyuka:
Za a iya raba tsarin grid na sararin samaniya zuwa wane nau'i da halayen aiki18 2024-06

Za a iya raba tsarin grid na sararin samaniya zuwa wane nau'i da halayen aiki

Za a iya raba tsarin grid na sararin samaniya zuwa tsarin grid mai nau'in farantin karfe-Layer, Layer-Layer da nau'in grid mai nau'in harsashi biyu. Sandunan grid-nau'in sararin samaniya da nau'in grid mai nau'in harsashi mai nau'in harsashi biyu sun kasu kashi-kashi zuwa sanda na sama, sandar ƙwanƙwasa ƙasa da sandar gidan yanar gizo, waɗanda galibi suna ɗaukar ƙarfi da matsa lamba.
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept